Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
hailua_chiuchoi
Trưởng bản
Trưởng bản
hailua_chiuchoi

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 132
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : iapiar

KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)   KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8) - Page 2 EmptySun Aug 07 2011, 22:29

Hôm đó đi off bị trời mưa, rồi hình như không có máy ảnh nữa,... mình đoán vậy không biết có trúng không nữa, hi vọng là không phải vậy, bữa giờ chờ xem anh em đi chơi thế nào mà chẳng thấy tin tức gì hết, Crying or Very sad ai biết tin gì 8 cho tui biết với
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)   KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8) - Page 2 EmptySun Aug 07 2011, 22:31

hình như các thành viên đi off gặp mưa bị cảm nắng hết rồi thì phải cheers cheers cheers ..nên chưa up hình lên được...hì hì
https://phuthien.forumvi.com
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)   KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8) - Page 2 EmptyMon Aug 08 2011, 11:50

Không phải đâu. Buổi Off Cà phê Song Phụng mới quên chụp hình, còn bữa picnic quay cả Clip kìa. Mọi người ghé coi nhé! ^^
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)   KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8) - Page 2 EmptySun Aug 14 2011, 15:06

quynhon_II đã viết:
Hôm nay ngày 5-8 4rum có tổ chức 1 buổi offline tại cafe Song Phụng, thành phần gồm có:
anh Lưu Linh (hailua_chiuchoi), anh Thạo (phamvanthao212), chị Nhi (hry_green), chị Trang (sunflower), Băng sơn ( ditimthinocuadoitoi), lương huynh (Quynhon2010), hoàng (nicksun), Trinh (pe_sam), Hiệp (quynhon_II) cộng thêm em của chị Nhi, bạn của anh Linh và bạn của Hoàng nữa.

Kết quả là đã thảo luận và đi đến quyết định là ngày mai 6-8 sẽ tổ chức 1 buổi dã ngoại cho các mem nhằm mục đích tạo không khí vui chơi mùa hè cho mọi người.

Ngoài ra mọi người có góp ý về giao diện của 4rum. Về giao diện gồm có banner hơi lớn (cái này đã nói nhiều), và mục LATEST TOPICS ko nên để chữ chạy mà nên dùng 1 khung để chứa toàn bộ những topic mới có ng trả lời.

những mem tham gia còn có ý tưởng tạo quỹ 4rum để làm công tác từ thiện, dền ơn đáp nghĩa. Cái này sẽ có một topic thông báo cụ thể sau.

nói chung thì buổi off đã thành công hơn mong đợi. Nhưng có một số mem dăng kí tham gia mà ko tới như Congtu_nhangheo91 và lethien.pt. Hy vong lần sau các bạn tham gia đầy đủ và đúng giờ.

chúc các bạn ngày mai có một buổi dã ngoại thành công và vui vẻ.

Thân
Quynhon_II

Sau một thời gian tiếp nhận ý kiến về giao diện của diễn đàn thì mình và được sự giúp đỡ của bạn Phamvanthao thì giao diện của diễn đàn cũng đã thay đổi được đôi chút, đáp ứng được yêu cầu những ý kiến đợt off 5-7 như sau:
- banner diễn đàn đã được thu gọn, và là banner động
- bảng top poster không còn là bảng chữ chạy nữa.
về quỹ 4rum trong thời gian tới sẽ có sự bàn bạc cụ thể của thành viên trong BQT: Hry_green, Sunflower, quynhon_II, Khongminh, PT, WiR1 để thống nhất hơn về vấn đề này.
Trong khoảng thời gian đó BQT mong nhận được ý kiến tứ các thành viên về giao diện của diễn đàn và quỹ 4rum.
https://phuthien.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)   KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8) - Page 2 Empty

KẾT QUẢ OFF LẦN 2 (5-8)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2