Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

TÔI Ở PHÚ THIỆN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
trongvuong
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
trongvuong

Điểm tích lũy : 224
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : TT Phú Thiện

TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyFri Jul 29 2011, 12:56

Theo bạn trường cấp 3 Phú Thiện từ ngày thành lập (cả hồi còn là trường cấp 2,3 Phú Thiện) có bao nhiêu bạn đạt học sinh giỏi cấp tỉnh rùi? Kể tên những anh, chị và các bạn mà bạn biết.
Nói chính xác sẽ có một độ cafe miễn phí!
Mời dự đoán nào!
trongvuong
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
trongvuong

Điểm tích lũy : 224
Nhà ở : TT Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyFri Jul 29 2011, 13:03

[quote="tanvo_2008"]Sông Yun, Sông sol và Sông Ba....
Bôn ba giang hồ nhiều quá, lâu rồi chưa về PT nữa.
Nghĩ lại giờ thấy gái PT lấy chồng hết về cũng chán thiệt, buổi tối ra đường mà không thấy bóng hồng nào xuất hiện.
Dịp tết năm 2011 mình có thử sức chạy xe từ TP.HCM - PHÚ THIỆN nên có một câu hỏi khá thực tế:

Trả lời câu hỏi này nè: Theo mình biết ỏ PT chỉ có 1 con sông Ayun bắt nguồn từ Mang Yang chảy qua PT và nhập vào với Sông Ba tại gần cầu Bến Mộng thôi (Sông Ba không chảy qua PT đâu).
Suối thì có rất nhiều, như suối IaKe, suối IaSol (có cầu PT băc qua đấy), suối IaPiar, suối Cạn (phía trong rừng 5 City đấy), suối Ba Râu, suối Châu (ở xã Chư AThai), suối IHiao (có cầu IaHiao bắc qua là ranh giới giữa PT vơi Ayunpa đó)
Mình chỉ biết những con suối đó thôi, bạn nào biết bổ sung thêm nhé!
ksorhoang
Trưởng bản
Trưởng bản
ksorhoang

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 114
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : Phú Thiện - Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySat Jul 30 2011, 09:32

Chào bạn tanvo_2008,
- ý 1 của câu hỏi là: từ phú thiện đi sài gòn dài bao nhiêu km theo đường quốc lộ vậy sg - pt dài chính xác là 522 km
- Như ban đầu bạn Hoc + Lam = Giau noi: các câu trả lời cũng không cần chính xác mà tanvo_2008, nên mình cũng trả lời một cách tương đối thôi.
- Nếu bạn nói câu trả lời của bạn là chính xác, mình sẽ nói là bạn cũng trả lời SAI, mình chứng minh cho bạn như sau:
1. Quãng đường 522 km là quãng đường bạn đã đi, chứ không phải là quãng đường từ SG - PT, vì khi bạn di chuyển thì bạn sẽ không chạy đúng theo một đường duy nhất và khi bạn gặp ổ gà, ổ voi hoặc chướng ngại vật ở trên đường thì bạn sẽ tránh. Vì thế số lần bạn đánh võng trên quãng đường là rất nhiều và sẽ tạo nên sai số lớn.
2. Tất cả các bộ đếm quãng đường (counter met) trên xe máy chỉ máng tính tương đối và nếu xe bạn đã chạy quá 6tháng thì sai số càng lớn. Vì tất cả chúng ta không ai mang xe đi đến Trung Tâm Kiểm Định Đo Lường 3 ở Đồng Nai hoặc DNV để kiểm tra lại bộ counter met phải không? (Re-certification for our counter met). Vì bạn học về khối kỹ thuật nên bạn biết điều đó.

- Dựa vào hai điều trên, mình kết luận con số bạn đưa ra là 522 km chỉ mang tính tương đối chứ không có chính xác. Tức là chỉ đúng quãng đường bạn đã thực hiện đi.

Xin lỗi bạn Hoc+Lam=Giau nhé, vì mình đã spam o đây.

Thân chào

Ksor Hoàng
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyThu Aug 11 2011, 16:37

Phần trả lời câu hỏi trước đã có bên trên do các bạn khác cung cấp.

CÂU HỎI TIẾP THEO LÀ:

Hiện huyện Phú Thiện mới có thêm 1 trường cấp 2 mới thuộc địa phận xã IaAke
Location: Nằm giữa 2 trường: THCS Hoàng Hoa Thám và Tiểu học cơ sở Nguyễn Tri Phương.

(Ngay trên trại nấm)

Bạn hãy cho biết ngôi trường này mang tên gì? Giới thiệu đôi nét về ngôi trường này nếu bạn biết thêm thông tin nào.

LB: Chương trình này hình như đã bị lãng quên 1 thời gian khá lâu, mong mọi người tham gia nhiều hơn, sôi nổi hơn để tăng thêm vốn kiến thức về huyện mình. ^^

QT dành cho các bạn qua câu hỏi lần này:

http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
nhatminhketban
Trưởng thôn
Trưởng thôn
nhatminhketban

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 158
Nhà ở : kp3-phu thien gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySun Aug 28 2011, 16:14

chào các bạn cho mình hỏi người thày đầu tiên ở phú thiện là ai?
Ôsin_Phủ
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Ôsin_Phủ

Điểm tích lũy : 309
Lần được Thanks : -4

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySun Aug 28 2011, 20:42

seo mà hay vậy @ @
kunkon9x
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
kunkon9x

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 486
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : 12a1 - THPT Trần Quốc Tuấn - Năm học: 2011-2012

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySun Aug 28 2011, 23:31

nhatminhketban đã viết:
thầy Đắc phải hok?
thanhphong
Thường dân
Thường dân

Điểm tích lũy : 47
Nhà ở : viet nam

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyMon Aug 29 2011, 00:00

ksorhoang đã viết:
Chào bạn tanvo_2008,
- ý 1 của câu hỏi là: từ phú thiện đi sài gòn dài bao nhiêu km theo đường quốc lộ vậy sg - pt dài chính xác là 522 km
- Như ban đầu bạn Hoc + Lam = Giau noi: các câu trả lời cũng không cần chính xác mà tanvo_2008, nên mình cũng trả lời một cách tương đối thôi.
- Nếu bạn nói câu trả lời của bạn là chính xác, mình sẽ nói là bạn cũng trả lời SAI, mình chứng minh cho bạn như sau:
1. Quãng đường 522 km là quãng đường bạn đã đi, chứ không phải là quãng đường từ SG - PT, vì khi bạn di chuyển thì bạn sẽ không chạy đúng theo một đường duy nhất và khi bạn gặp ổ gà, ổ voi hoặc chướng ngại vật ở trên đường thì bạn sẽ tránh. Vì thế số lần bạn đánh võng trên quãng đường là rất nhiều và sẽ tạo nên sai số lớn.
2. Tất cả các bộ đếm quãng đường (counter met) trên xe máy chỉ máng tính tương đối và nếu xe bạn đã chạy quá 6tháng thì sai số càng lớn. Vì tất cả chúng ta không ai mang xe đi đến Trung Tâm Kiểm Định Đo Lường 3 ở Đồng Nai hoặc DNV để kiểm tra lại bộ counter met phải không? (Re-certification for our counter met). Vì bạn học về khối kỹ thuật nên bạn biết điều đó.

- Dựa vào hai điều trên, mình kết luận con số bạn đưa ra là 522 km chỉ mang tính tương đối chứ không có chính xác. Tức là chỉ đúng quãng đường bạn đã thực hiện đi.

Xin lỗi bạn Hoc+Lam=Giau nhé, vì mình đã spam o đây.

Thân chào

Ksor Hoàng

đo quãng đường thì chỉ cần lên google map đo, chọn 2 điểm 1 là Phú Thiện 2 là Sài Gòn enter 1 cái nó hiện ra ngay kết quả thôi mà. đâu cần phải lôi những sai số của công-tơ-mét ra làm gì chứ.

câu hỏi của mình:
cầu Phú Thiện, cầu Iake dài bao nhiêu mét? trọng tải bao nhiêu tấn? được xâu dựng năm nào?
mygirlwhereareyou
Trưởng thôn
Trưởng thôn
mygirlwhereareyou

Nhà ở : kp1 tt phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyMon Aug 29 2011, 06:43

kunkon9x đã viết:
nhatminhketban đã viết:
thầy Đắc phải hok?
em xai rùi . thầy đắc ko phải thầy đầu tiên . vì chẳng ai biết được ai là người thầy đâu tiên đâu . chúng ta chỉ biết 1 người thầy duy nhất thôi , đó là thầy của U mình . keke
nhatminhketban
Trưởng thôn
Trưởng thôn
nhatminhketban

Nhà ở : kp3-phu thien gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Aug 31 2011, 18:44

mấy đứa trả lời đúng ui đó, a nghĩ bố mẹ là người dậy dỗ chúng ta, họ ko phải người thầy. người thầy cố được khi chung ta đến trường, hix
kunkon9x
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
kunkon9x

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 486
Nhà ở : 12a1 - THPT Trần Quốc Tuấn - Năm học: 2011-2012

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Aug 31 2011, 20:57

“Người thầy đầu tiên” ở Phú Thiện
Cập nhật lúc 10:47, Thứ Sáu, 31/12/2010 (GMT+7)
Trong căn nhà cấp 4 tại khu phố 1, thị trấn Phú Thiện (huyện Phú Thiện), hàng ngày vẫn vang lên tiếng bi bô đánh vần và đằng sau những âm thanh ấy là một câu chuyện cảm động và đầy tính nhân văn…

Tri ân… với đời

Về hưu đã 5 năm, vợ chồng nhà giáo Phạm Thị Tín và Lê Duy Đắc vẫn là chỗ dựa của những học sinh nghèo, khó khăn ở huyện Phú Thiện. Với thầy Đắc, đó là một cách tri ân với cuộc đời. Thầy kể: “Trước đây, nhà tôi nghèo lắm! Học đến lớp 4 phải nghỉ. Khi đó, có thầy giáo tên Kính mở lớp học tình thương vào buổi tối cho các em nghèo khổ, tôi theo học. Rồi sau này tiếp tục học bổ túc”. Năm 1983, vợ chồng thầy Đắc đến định cư tại huyện Phú Thiện với nghề dạy học. Thấy nhiều nhà còn cơ cực, con cái không được học hành tới nơi tới chốn, vợ chồng thầy mở lớp tiểu học tại nhà dạy cho các cháu nghèo khổ...

Cô Tín-vợ thầy tâm sự: “Cùng là nghề nhà giáo, nên cô rất hiểu và ủng hộ với việc làm của chồng. Ngoài chuyện chăm lo cuộc sống hàng ngày, cô vẫn thường xuyên đứng lớp. Khi các em đến đây, cô đều xem chúng như con của mình”.

Toàn cảnh một buổi học tại nhà thầy Đắc. Ảnh: Hồng Sơn Ngôi nhà của vợ chồng thầy Đắc diện tích chưa tới 300 m2, thì hơn 200 m2 dùng kê 20 bàn học, 5 bảng viết, sân chơi, chỗ để xe cho các em. Anh Lê Duy Hải-con trai thầy Đắc chia sẻ: “Tôi mong ba má có sức khỏe tốt để tiếp tục dạy học cho các em. Hiểu được tấm lòng của ba má, anh em tôi đều đồng lòng san sẻ cả về vật chất lẫn tinh thần”.

Nơi ấm áp tình thương

Trong nhiều năm qua, rất nhiều em có hoàn cảnh khó khăn được sự dìu dắt bởi vợ chồng thầy Đắc. Em Hoàng Thị Phương-học sinh lớp 3 nói: “Bố mẹ làm bốc vác, có lúc thì nhặt phân bò về bán. Nhà nghèo nên không có tiền cho em học thêm như các bạn. Từ khi được đến đây học, em được dạy gặp người lớn phải lễ phép chào, với các bạn trong lớp thì yêu thương nhau. Ngày nào không đến lớp em rất nhớ, từ khi đi học về nhà bố mẹ khen em ngoan, khi đi học trên lớp cô giáo chủ nhiệm khen em có nhiều tiến bộ, từ học sinh yếu, giờ đây em đã là học sinh khá”.

Ba mẹ em Kpă Boong thì một mực trả ơn vợ chồng thầy Đắc một bao lúa trong khi gia sản chỉ có vài sào ruộng. Tôi đến nhà thầy Đắc đúng vào lúc anh phăm phăm vác bao lúa, vừa tới đầu ngõ, anh cất tiếng sang sảng: “Thầy ơi, cho thầy lúa! Con mình, nó đã biết cái chữ, sau này nó không khổ như mình”. Nói xong anh thẳng tuột ra về, vợ chồng thầy Đắc dù muốn khước từ cũng không được. Thế là thầy chạy vội vô nhà lấy ít tiền dúi vào túi anh, thầy cười: “Coi như mình mua giúp bao lúa”.

Quan sát lớp học, tôi thấy một xấp vở đặt trên bàn đã phủ bụi, tò mò mở ra, xấp vở được dùng trong nhiều năm nhưng chỉ dừng ở lớp một. Tìm hiểu chúng tôi mới biết, năm nay Phạm Trần Công Danh vừa nghỉ học, nhưng trước đó 5 năm liền em đã ngồi tại bàn học này. Cậu bé ấy là một học sinh đặc biệt, em bị bệnh thiếu máu não dẫn đến trí tuệ chậm phát triển. Em không thể đến trường, bố mẹ lo em không có khả năng tự chăm sóc cho bản thân. Anh Phạm Công Ngọc-bố của Danh tâm sự: “Gửi đến lớp thầy Đắc, bởi gia đình an tâm trước sự yêu thương dìu dắt của thầy. Mặt khác, cho con học thêm chữ nào cuộc đời con mình đỡ thiệt thòi so với các bạn bình thường cùng trang lứa”.

Ông Nguyễn Ngọc Ngô-Trưởng phòng Giáo dục-Đào tạo huyện Phú Thiện nhận xét: “Vợ chồng thầy Đắc luôn là giáo viên giỏi, tâm huyết với nghề và mẫu mực trong cuộc sống”. Thầy Đắc tâm sự: “Chỉ mong các em sau này sẽ được tiếp bước trên con đường học vấn. Mình đã tạo nền móng cho các em, nếu các em không được đi tiếp thì tiếc quá”. Trao đổi với thầy, tôi được biết, vợ chồng thầy đang ấp ủ mở thêm lớp học ban đêm dành cho các em người dân tộc thiểu số thất học làng Thay. Đồng tình với thầy Đắc, bà Trần Thị Mỹ-Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ thị trấn Phú Thiện, cho biết: “Sẽ đề xuất với lãnh đạo huyện trợ cấp điện, sách, vở, bút nếu vợ chồng thầy Đắc mở lớp học tình thương vào ban đêm”.
Nguồn: BÁO GIA LAI
Khờ
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Khờ

Điểm tích lũy : 900
Lần được Thanks : 26
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Aug 31 2011, 21:38

có ý nghĩa nói đến thầy Đắc và cô Tín chắc ai củng biết...
nói đến đây sao muốn nghe lời thầy giản ghê, lúc tối đi học về nhìn thấy cô bày cho mấy đứa nhỏ múa mà ghe tiếng cô hát thật là ấm lòng...
hodongcung
Thường dân
Thường dân
hodongcung

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 69
Nhà ở : KP9 - PT

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySat Sep 03 2011, 07:59

Câu số 8 trả lời thiếu xã Chrôh Pơnan,
Câu 9: My ars 1 Lúa, mía, mì, điều, bắp
Câu 10: Ở PT có bao nhiêu dân tộc bản địa, bao nhiêu dân tộc nhập cư, kể tên (tên DT, chỗ ở, ...)
LinhTrongLe5991
Phó thường dân
Phó thường dân

Điểm tích lũy : 1
Lần được Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySat Sep 03 2011, 14:54

ạ danh dota PMMMMMMMMM
macheda_tv86
Trưởng thôn
Trưởng thôn
macheda_tv86

Điểm tích lũy : 170
Lần được Thanks : -2
Nhà ở : tổ dân phố 6

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySat Sep 03 2011, 18:19

trả lời câu 9:lúa-mía-sắn-thuốc lá-bắp
cấu hỏi số 10:hiên tại có bao nhiêu tổ dân phố và tdp nào là trung tâm hành chính của huyện
duykien128
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
duykien128

Điểm tích lũy : 205
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : IAKE

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptySun Sep 04 2011, 22:06

theo mình biết thì có 8 xã
iake:Ia heo:A Peng: a Piar: Ia Sol: Ia Yeng:ayunha:chu A THAI.
duykien128
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
duykien128

Điểm tích lũy : 205
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : IAKE

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Sep 07 2011, 21:29

em xin trả lời câu hỏi của chi WRI1: trường cấp 2 đó tên là trường QUANG TRUNG.nhưng hình như chị WRI1 hỏi sai câu hỏi thì phải.theo em được biết thì trường này thuộc địa phận xã ayunhạ
BÉ BỰ
Trưởng thôn
Trưởng thôn
BÉ BỰ

Điểm tích lũy : 100
Nhà ở : TDP7. PHU THIEN

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Sep 07 2011, 22:29

trả lời câu 9: 1. lúa

2. ngô

3. sắn

4. mía

5. điều.

hjhj câu trả lời không được chính xác nhưng chắc cũng có ý đúng a chi nhỉ ? hj
BÉ BỰ
Trưởng thôn
Trưởng thôn
BÉ BỰ

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Sep 07 2011, 22:49

Câu hỏi số 11: Cuộc thi học sinh thanh lich đâu tiên của trường THPT Trần Quốc Tuấn diên ra vào thơi gian nào?ở đâu?
BÉ BỰ
Trưởng thôn
Trưởng thôn
BÉ BỰ

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyWed Sep 07 2011, 22:59

hjhj đây là lần đầu tiên em tham gia nên co j sai sót thì mong anh chị và các bạn bỏ qua nha hj
Chip_coi_1703
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Chip_coi_1703

Tâm trạng : Bực bội
Điểm tích lũy : 700
Lần được Thanks : 14
Nhà ở : phu thien

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyThu Sep 08 2011, 11:34

trả lời câu hỏi 11: cuộc thi học sinh thanh lịch đầu tiên của trường TQT diễn ra ngày 20/11/2006 tại sân trường trưởng TQT.
Câu hỏi 11: dân số huyện phú thiện hiện nay là bao nhiêu người?
hoathuytinh
Trưởng bản
Trưởng bản
hoathuytinh

Điểm tích lũy : 85

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyTue Sep 13 2011, 12:30

Trả lời câu 11: Tiền thần của cuộc thi HSTL trường TQT diễn ra vào ngày 20/11 2005. Và cuộc thi HSTL chính thức đâu tiên diễn ra vào đêm ngày 19/11/ 2006.
Trả lời câu 12: dân số Phú thiện hiện nay vào khoảng 64500 người.

Câu 13: Huyện Phú Thiện chính thức được thành lập vào ngày tháng năm nào?

Được sửa bởi hoathuytinh ngày Wed Sep 28 2011, 12:54; sửa lần 1.
vi1tinhyeu12a5
vi1tinhyeu12a5

Điểm tích lũy : 1079
Nhà ở : phú thiện -gialai

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyTue Sep 13 2011, 19:01

26 tháng 4 năm 2007
clgt25
Thường dân
Thường dân

Điểm tích lũy : 27
Nhà ở : KP 4 sdt:01695761310

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyMon Sep 19 2011, 18:08

dang xoan'
dominhphuc87
Thường dân
Thường dân
dominhphuc87

Điểm tích lũy : 30
Lần được Thanks : -5
Nhà ở : ko co tdp2

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 EmptyTue Sep 20 2011, 18:45

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, trang nay phuc tap qua ............................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TÔI Ở PHÚ THIỆN   TÔI Ở PHÚ THIỆN - Page 2 Empty

TÔI Ở PHÚ THIỆN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» .....phú thiện xa nhớ......
» Phú Thiện Tôi yêu
» hj....phú thiện
» Hót Hót Hót -------------->> Phú Thiện Nè
» phu thien!