Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
xmen
Trưởng bản
Trưởng bản
xmen

Điểm tích lũy : 205
Lần được Thanks : 3

Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm...   Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm... EmptySat Apr 30 2011, 19:40

Những ngày tháng 5 thanh thản, dịu ngọt và mềm mại như một giấc mơ trưa...

Em thích cảm giác thả mình trên cánh đồng hoa vàng... mùa hạ trải nắng cho em nằm...

Em thích cảm giác cỏ ướt mềm dưới chân... chẳng phải ưu phiền mà chỉ có mênh mông, bát ngát một màu xanh chạy dài đến cuối chân trời...

Em thích cảm giác ước mơ trong veo tìm thấy khi một ngày đầy gió... bờ vai nghiêng nghiêng quá, giọt nắng chiều dại khờ rơi mất...

Em thích cảm giác con đường quen thuộc bất ngờ thay màu áo mới... những bông hoa dại nơi ngã rẽ cũng là chờ đợi của riêng em...

Những hoa vàng, những bãi cỏ xanh, những trời trong vắt, những con đường quanh co... và những suy ngẫm khẽ thoáng qua... Không giống buổi đêm nhiều nỗi thao thức, giữa trưa giấc ngủ ít vướng bận hơn cả...

Giấc ngủ trưa yên lành, dịu dàng như chính thứ hạnh phúc em cứ mải miết đi tìm...

Dường như Hạnh phúc chẳng thể tìm thấy trong những điều xa lạ đâu em...

Hạnh phúc đơn giản là được bên anh những mùa hoa êm ả trôi...
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm...   Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm... EmptySun May 01 2011, 07:37

Thùy Chi hả? ^.~ Hay cảm nhận của xmen về " Giấc mơ trưa"?
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
xmen
Trưởng bản
Trưởng bản
xmen

Điểm tích lũy : 205
Lần được Thanks : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm...   Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm... EmptySun May 01 2011, 09:30

bài viết này em sưu tầm chị ah.ngày nghỉ rảnh rỗi lang thang trên mạng vô tình đọc dc nên post lên diễn đàn chia sẻ cùng các bạn thôi.Em là man nhưng em vẫn thik cảm giác đó lắm.hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm...   Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm... Empty

Tháng 5 - Mùa đã trôi đi những miền xanh thẳm...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» bắc thang lên hỏi ông trời
» Ảnh tham gia của Vũ Thị Bảo Nhung (nhungbaovu)
» TITANIUM MAXIMUM SECURITY 2011 của TREND MICRO( 6 tháng bản quyền miễn phí )
» LỄ TRI ÂN :"NHỮNG NGƯỜI THẦY THẦM LẶNG"!
» admin show hình đây!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang