Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Tâm sự mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 22 ... 40  Next
Tác giảThông điệp
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Tâm sự mỗi ngày - Page 5 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Jul 04 2011, 01:02

Cái vừa ý mình thì ít,chứ cái ko đúng ý mình thì...tràn trề.Sống mà để thấy mình có ý thì khó chứ là kẻ vô dụng thì dễ.Thấy sao suy nghĩ của mình dạo này hình như có vấn đề xíu,nghĩ thì nhiều mà hướng giải quyết thì....haizz.buồn.nghĩ nhiều rùi tự mình làm mình nhứt đầu.Rối tung,cũng ko bít mình định nói gì nữa,thui thì cái nào nghĩ đc thì nghĩ,cái nào hiểu thì hiểu còn những cái còn lại coi như ta ko quen nó vậy.Uống paradol nhiều cũng không tốt mà.
https://facebook.com
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Điểm tích lũy : 876
Lần được Thanks : 40
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Jul 04 2011, 08:51

Hôm nay các sĩ tử bắt đầu vào cuộc chiến đầy cam go và quyết liệt...^^ Chúc may mắn!
http://vn.360plus.yahoo.com/huongmuahe650/
sunflower
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
sunflower

Điểm tích lũy : 328
Lần được Thanks : 17
Nhà ở : tổ dân phố 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyTue Jul 05 2011, 23:05

tuần sau là về rùi 8 chị e mỗi người mỗi nơi nghe mà thấy chạnh lòng wá, kì thi tốt nghiệp đã wa lại bắt đầu cuộc chiến mới với con đường đi mới. Hãy tự tin lên nào sắp được tự mình làm chủ đồng tiền mình kiếm được cảm thấy vui vui run run
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Điểm tích lũy : 624
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Trung tâm VHTT KP3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySun Jul 10 2011, 16:11

Thế là xong, mình đã từ chối một công việc, trời ơi văn hóa thông tin ơi hãy chờ ta!
Sike_LãngTử
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Sike_LãngTử

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 803
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : Tổ Dân Phố 1 - Xóm Chợ - Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySun Jul 10 2011, 16:35

Chán thế nhỉ cuộc sống thật vất vả thật là mệt mỏi chán wa cuộc sồng trả có gì là lý thú hết trời
Khuongquynh
Trưởng thôn
Trưởng thôn
Khuongquynh

Điểm tích lũy : 304
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : khu phố 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyWed Jul 13 2011, 16:33

Hôm nay nhận được email của thầy. Sau bao ngày hồi hộp chờ đợi và hi vọng. Mình chưng hửng….

Bài viết bao đêm mình ấp ủ, chăm chút giờ dày đặc những cụm từ chữa lỗi. Đã chuẩn bị tinh thần từ trước nhưng sao mình vẫn đau lòng đến thế này. Cảm giác như bị ai đó cầm tóc gáy giật ngược lên. Như ai đó cười sặc sụa, khinh bỉ…

Giờ đặt tay lên bàn phím thiếu tự tin quá, chẳng lẻ đúng như lời thầy nói. Nhưng như vậy thì mình thấy xấu hổ quá chừng. Và dù biết chiêu “khích tướng” của thầy rất “độc” đi nữa thì mình vẫn không thể dễ dàng quên những lời nhận xét đó.

“ Viết y như chuyên gia nhưng viết toàn những chuyện…bánh xe tròn…”.

Con đường phía trước còn nhiều lắm những chông gai, sóng gió. Và mình biết chẳng nên phiền lòng quá về một bài viết bị chê trách. Nhưng mình cần suy ngẫm. Mình đã lựa chọn cái nghiệp gian nan này thì phải thay đổi bản thân thôi.

Phải làm việc nhiều hơn…

Lắng nghe nhiều hơn…

Chịu đựng nhiều hơn…

Hứa với mình đừng bao giờ bỏ cuộc.
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyThu Jul 14 2011, 15:45

thi xong rồi sẽ làm gì trong 2 tuần nhỉ, các dự định của mình liệu có thực hiện hết được không nhỉ, hy vọng, hy vọng nào Crying or Very sad
langthang.sg
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
langthang.sg

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 200
Nhà ở : Bốn biển là nhà

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyFri Jul 15 2011, 18:12

Dừng để 4rum là nơi trút bỏ ưu phiền của các bạn. hãy nên lấy 4 rum này làm niềm vui để quên đi buồn bực.

p/s: CÁC BẠN NÊN CỐ GẮNG ĐỂ CUỘC SỐNG ĐEM TỚI HẠNH PHÚC CHO TA.
http://www.hui.edu.vn - www.proskills.vn
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySun Jul 17 2011, 18:06

Phú Thiện dạo này hay mưa chiều, mưa tối. Buổi tối nào không mưa trời sẽ cao, trong. Mấy ngày rằm này thì trăng sáng thật sáng. Về nhà = Thích!
Chộp được nhiều hình đẹp lắm. Đợi sửa xong USB sẽ post lên cho mọi người đang ở xa PT cùng coi. ^^
quynhhoang
Thường dân
Thường dân
quynhhoang

Điểm tích lũy : 60

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Jul 18 2011, 11:24

Cảm on WiR1 nhiều về một số tấm hình về các "di tích" ở Phú Thiện, những tấm ảnh trên sẽ rất là quý giá cho những người đi xa quê hương, và sẽ là vô giá theo thời gian.

cảm ơn vì tất cả.

P/S: em căn lại máy hình để có nhiều tấm đẹp hơn, chất lượng hơn. Shocked
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Jul 18 2011, 12:51

hi, thanks a Quỳnh ạ. Do em làm driver, vừa chạy xe vừa chụp nên vậy á. Sợ ngta tưởng em là paparazi, lùa chạy k kịp...thi tiêu..^^ lầnn sau sẽ chụp ẹp hơn ạ ^^
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyTue Jul 19 2011, 21:44

Phù, đã thi xong, thế là 2 tuần nghỉ hè ngắn ngủi nhưng vô cùng quý giá của ta đã tới Smile, tung tăng thôi ^^
WiR1
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
WiR1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySat Jul 23 2011, 07:49

Thì ra TG vẫn một màu xám. ^^ Ừ, hãy để đôi cánh được tự do, hơi thở được nhẹ nhàng như nó cần được như thế. Mỉm cười với mọi thứ và hy vọng mọi thứ sẽ mỉm cười lại. ^^

Ngày mới vui vẻ!
Doanh Nhân
Phó thường dân
Phó thường dân
Doanh Nhân

Điểm tích lũy : 20
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySat Jul 23 2011, 13:10

Ta đang tìm một giải pháp cấp bách cho tình hình tài chính hiện nay, Thời kì lạm phát, giá cả leo thang một cách chóng mặt. Đặt cái biển hiệu "Cam Kết Không Tăng Giá" không có nghĩa là người khác cũng không tăng giá với các khoản chi phí hằng ngày mà bạn phải chi trã. Mà đột ngột tăng giá cũng làm cho người tiêu dùng trở nên hốt hoảng, ta cần một giải pháp toàn diện, để giải quyết vấn nạn này mà không làm cho người tiêu dùng phải quá choáng ván với sự tăng giá - Doanh Nhân Nghèo.
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySat Jul 23 2011, 19:13

Tình hình là ....rất tình hình,chơi không mà cũng thấy buồn.Buồn ngủ,buồn miệng... kéo theo rất rất nhiều điều không muốn sau "hậu trường" haizz phải cũng cố lại ngay thui....
zero
Trưởng bản
Trưởng bản
zero

Điểm tích lũy : 80
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : Phú Thiện center

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySat Jul 23 2011, 22:42

... Twisted Evil nếu được chọn lựa, thì ta sẽ chọn ngủ mãi mãi
Doanh Nhân
Phó thường dân
Phó thường dân
Doanh Nhân

Điểm tích lũy : 20
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySun Jul 24 2011, 17:02

Cha tôi đã viết:
Con à ! Đừng quá khắc khe với bản thân mình như thế nữa, ba muốn con hãy dừng lại một chút để chăm lo cho bản thân của mình.
Tôi tự đưa mình vào Lò Nung Cuộc Đời để tự nung mình với ngọn lửa khắc khe, ngọn lửa có thể đốt chết bất cứ ai mà không có ý chí sắt đá. Phải tôi đang chịu đựng sự đốt chảy của Ngọn Lửa ấy, nhưng những gi tôi muốn đó là Tôi sẽ được nung thành một Sản Phẩm hoàn chỉnh, hoàn thiện. Ai cũng nói tôi già dặn trước cả Giáp tuổi, ai cũng nói tôi trầm lặng bình tĩnh. Vì tôi chọn con đường mạo hiểm, nhưng sẽ nhanh hơn. Tôi nung nấu ý chí của mình cho nó trở nên kiêng cường hơn bao giờ hết, tôi đã không thể nào đếm được bao nhiêu lần tôi vấp ngả rồi. Nhưng ngả trên đất chống đất dậy mà đi, tôi luôn là thế cho đến khi tôi tắt hơi ngừng đập chào tạm biết thế giới này.
lili_tran
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lili_tran

Điểm tích lũy : 368
Lần được Thanks : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Jul 25 2011, 17:29

dạo này 4rum rầm rộ nhiều phong trào quá! vui! tiếc mình k tham gia đc! mình k online thường xuyên cũng chẳng đóng góp gì nhung mà lúc nào rãnh ra là mình lại vào xem thử nó có gì mới k? cái 4rum "xấu xí" này ( sorry k nói thật k chịu đc các bác thông cảm nhé) không biết từ bao giờ là bạn của mình những lúc mình buồn! thấy càng ngày càng có nhiều thành viên cũng vui vui! và thấy nó đông vui rồi nên mình cũng không cần phải lo lắng nữa! hihi! cảm ơn admin và các mod và các mem tâm huyết đã tạo ra sức sống cho 4rum!
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySun Jul 31 2011, 00:51

Tự nhiên thấy "nhớ" quá, nhớ nhiều cái, nhiều điều và nhớ 1 người...
Khờ
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Khờ

Điểm tích lũy : 900
Lần được Thanks : 26
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptySun Jul 31 2011, 15:32

mỗi ngày là mỗi tâm sự, vui thì ít mà buồn thì nhìu, phú thiện lại tới mùa mưa rùi ko bik off lần này có thành công như dự kiến hay ko...
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Aug 01 2011, 11:06

và thế là 2 tuần nghỉ hè đã trôi qua, hôm nay ta chính thức là sinh viên năm thứ 2.... Shocked vui nhưng mà.....lại muốn nghỉ hè * chán học*
thanhmiss
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
thanhmiss

Điểm tích lũy : 624
Lần được Thanks : 12
Nhà ở : Trung tâm VHTT KP3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Aug 01 2011, 16:06

"Đời còn lắm ma quái khiến bao người quên lối về", mình thật bản lĩnh khi không bước vào con đường ma quái đó. Mình muốn chia sẻ với những bạn gần ra trường điều này lắm.HIHI
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Aug 08 2011, 10:55

Tuần thứ 2-
Hứa với bản thân sẽ đi học đầy đủ hơn, không cúp nữa....Nhưng mà lười...làm sao đây... Tâm sự mỗi ngày - Page 5 227869
lili_tran
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
lili_tran

Điểm tích lũy : 368
Lần được Thanks : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyMon Aug 08 2011, 14:09

Vừa mới xem lại mấy cái hình hôm đi pinic! thấy vui vui trong lòng! hjhj! ít thấy mình trong hình... mấy mem kia tự sướng nhiều quá!
Mình k ngờ buổi off lại thú vị như vậy! Dù có hơi xa lạ và ngại ngùng lúc đầu nhưng ai cũng nhiệt tình, cởi mở và chơi hết mình!
Những buổi off thế này thật sự rất hiệu quả trong việc gắn kết tình bạn và tăng đoàn kết trong mem và có tính gải trí cao! Nhưng nó cũng đòi hỏi nhiều sự chuẩn bị và cẩn thận nữa. Lần này chúng ta đã off thành công! hi vọng ta sẽ thành công trong những lần tiếp theo nữa.
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 EmptyThu Aug 11 2011, 01:42

bây giờ là 1h41, mình vẫn còn ngồi đây, aiza, mệt mỏi, buồn ngủ lăm luôn. mai đi học nguyên ngày, chắc chết mất. nhưng dù sao cũng xong 1 bài thuyết trình. còn 2 bài nưã, cố lên. Smile
ngày mới may mắn, xinh xắn! Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự mỗi ngày   Tâm sự mỗi ngày - Page 5 Empty

Tâm sự mỗi ngày

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Nếu một ngày........
» Ngày đầu năm với số 1
» Mổi Ngày 1 Bài Hát
» Mỗi ngày một bài hát
» Có một ngày...(@-^)
Trang 5 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 22 ... 40  Next