Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Dr.Rose
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Dr.Rose

Điểm tích lũy : 279
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : IaAke

Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe   Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe EmptySun Nov 28 2010, 08:32

Hihi! Mình vừa làm huề với thằng bạn thân nhất, vui thật đó.
Gần cả tháng nay, hai đứa chẳng nói chuyện với nhau, nhiều lúc nhớ nó ơi là nhớ, chỉ muôn gào vào điện thoại là " tao nhớ may lắm, tao muốn chửi nhau với mày" hihi. Mà công nhận thèm "chửi nhau" với nó khủng khiếp, không được "chửi nhau" với nó thấy buồn thê thảm luôn. Mà cũng lạ ghê đó, sao mà mình thân với nó thế không biết. Trong tim mình nó đóng một vai trò vô cùng quan trọng, lúc nào mình cũng muốn được quan tâm tới nó và cũng muốn được nó quan tâm hihi! Khi ở xa nó, nhiều lúc mình có cảm giác như nó là đứa em trai bé bỏng của mình - nó mà biết cắc nó giết mình quá hehe... - Nhưng khi đi cạnh nó, vị trí như đổi ngược lại, mình cảm thấy an toàn, tự hảo giống như một cô bé đi cạnh người anh trai giỏi giang của nó vậy....Mà nói tóm lại mình yêu nó lắm, yêu thằng bạn thân của mình, ấy đừng hiểu nhầm nha, "yêu " này là yêu khác cơ, yêu đặc biệt ấy mà. hehe....
Surprised Surprised

Được sửa bởi dr.rose ngày Sat Dec 04 2010, 17:17; sửa lần 1.
Uchiha
Thường dân
Thường dân
Uchiha

Điểm tích lũy : 72
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : Phú Thiện

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe   Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe EmptyTue Nov 30 2010, 23:03

Kakakakaka !
hay lắm
E.P cũng có 1 người bạn giống y sì bạn vậy, cũng có cảm giác buồn khi không được ở bên người bạn thân của chính mình,
tình cảm của anh bạn này rất sâu sắc, tốt bụng nhưng tiết là
đáng tiếc là
vô cùng tiết là
rất rất thương tiếc là
thật đáng buồn là
cuối cùng sau hai năm mình trở về quê hương thì được biết,
gia đình vô cùng thương tiết báo tin
anh bạn đã vào viện tâm thần
kkakakakakakaka bounce
Dr.Rose
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
Dr.Rose

Điểm tích lũy : 279
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : IaAke

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe   Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe EmptySat Dec 04 2010, 17:15

empty đã viết:
Kakakakaka !

cuối cùng sau hai năm mình trở về quê hương thì được biết,
gia đình vô cùng thương tiết báo tin
anh bạn đã vào viện tâm thần
kkakakakakakaka bounce
Còn thằng bạn thân của tớ giờ là 1 chú Công An tương lại rùi.....hãnh diện lém lém.....monkey monkey Surprised Surprised Surprised
À mà bạn ko đc nói đứa bạn thân của bạn vào viện tâm thần như thế ...... nhỡ vào thật thì sao.....mất công phải đi thăm nuôi đó....confused confused confused
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe   Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe EmptySat Dec 04 2010, 22:17

còn mình thì chẳng có một ai là bạn thân để mà tâm sự, mình thật sự cô đơn ở nơi cái đất Sài thành này, nhiều lúc buồn chán mình muốn hét thật to nhưng lúc hét cố gẳng hét sao cho đủ nghe vì hét to quá ông bảo vệ nghe thấy chạy len cho một dấu là xong ra khỏi ktx luôn, buồn ghê.... Cool
không biết bạn thân thì như thế nào ta affraid
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe   Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe Empty

Cảm xúc sau "chửi nhau" hehe

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» ảnh sôk!hehe
» đạo làm người hehe
» A1 Khóa 2006-2008
» Đôi nam nữ yêu nhau bị ném đá đến chết..........
» 100 ngày yêu nhau...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang