Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

đề nghị acmin hoặc mod xem lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
traitim_phale
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
traitim_phale

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 470
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : to dan pho 2..duong d4

đề nghị acmin hoặc mod xem lại Empty
Bài gửiTiêu đề: đề nghị acmin hoặc mod xem lại    đề nghị acmin hoặc mod xem lại EmptySun Dec 11 2011, 17:52

[color=green][/color tình hình là dạo này em hay lên dt nhưng mấy bài viết của em cứ hay bị chon vào thùng rác hoặc nhà xác...em tự thấy những bài viết của em không có vi phạm nội quy dt..acmin hay mod coi lại dùm....cứ như vậy..em cũng lười ...viết bài ..]
người_đến_sau
Thường dân
Thường dân
người_đến_sau

Điểm tích lũy : 43
Lần được Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị acmin hoặc mod xem lại    đề nghị acmin hoặc mod xem lại EmptySun Dec 11 2011, 17:58

Smile ma acmin hay mod cũng coi lại dùm..những bài viết của tui cũng thế.....ít ra cho vô thùng rác cũng lên cho 1 cái lý do cho mấy bạn biết mình xai ở đâu chứ...https://phuthien.forumvi.com/t2144-topic#22900
chẵng hỉu sao lại bị cho vô thùng rác ko post bài lên pic đc nữa
tình hình này mấy lão coi lại dùm
nhungbaovu
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
nhungbaovu

Điểm tích lũy : 289
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : glung A

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị acmin hoặc mod xem lại    đề nghị acmin hoặc mod xem lại EmptySun Dec 11 2011, 20:08

Theo mình nghĩ sẽ chẳng phải là tự nhiên bị vô nhà xác đâu, có lẽ các bạn vi phạm nội quy của diễn đàn chăng.
Các bạn nhớ viết có dấu và ngôn ngữ trong sáng nhé
Thân!
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị acmin hoặc mod xem lại    đề nghị acmin hoặc mod xem lại EmptyMon Dec 12 2011, 07:45

traitim_phale đã viết:
[color=green][/color tình hình là dạo này em hay lên dt nhưng mấy bài viết của em cứ hay bị chon vào thùng rác hoặc nhà xác...em tự thấy những bài viết của em không có vi phạm nội quy dt..acmin hay mod coi lại dùm....cứ như vậy..em cũng lười ...viết bài ..]
ngay cả cái topic này của bạn viết cũng khống đúng box nữa, theo như nội quy diễn đàn: bạn là thành viên có thời gian dài hoạt động lên diễn đàn thì những bài viết như thế này là bị chuyển xuống nhà xác. box này là box ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CHO NHỮNG CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE. lần sau bạn muốn góp ý những vấn đề như thế này thì vào topic THÀNH VIÊN ĐÓNG GÓP Ý KIẾN. những bài viết cũ của bạn cũng tương tự như vậy. mong bạn lần sau post bài đúng nội quy.
https://phuthien.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị acmin hoặc mod xem lại    đề nghị acmin hoặc mod xem lại Empty

đề nghị acmin hoặc mod xem lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» HotGirl Phu Thien
» Suy nghĩ về mẹ
» nhỏ mak suy nghĩ hay
» đọc và nghĩ...
» NGHĨ VỀ BẠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang