Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
traitim_phale
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
traitim_phale

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 470
Lần được Thanks : 4
Nhà ở : to dan pho 2..duong d4

hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban Empty
Bài gửiTiêu đề: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 11:11

Crying or Very sad minh sn 1991 rat vui dc lam wen may ban...ten minh la hoang..rat vui dc lam wen
k"phong
Trưởng thôn
Trưởng thôn
k

Điểm tích lũy : 160
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : buôn làng phú thiện

hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 11:28

buôn lang k'phong co mi'duyên ẹp lăm traiti_phaleo có mun làm quen không,
xâu hàng nek:
 hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban 1316450389582076093_574_574
traitim_phale
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
traitim_phale

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 11:48

ac...k phong tha to...hic..to ko thich phu nu dep dau...chi thic sau thoi...thoi nhuong sot do cho ai di..minh thay nho trong anh dong gai co chong rui wa'  hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban 2428294372
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 11:53

chào bạn đến với diễn đàn Phú Thiện. giới thiệu nhiều hơn cho mọi người cùng làm quen nha! ah khi bạn post bài nhớ chú ý box mình đang post là mục gì nha. bạn post bài nhầm box rồi, mình chuyển bài bạn xuốn mục làm quen, kết bạn. nhớ viết bài có dấu nữa nghen bạn. bộ gõ nằm ở góc trái phía dưới đó bạn. chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ.
https://phuthien.forumvi.com
traitim_phale
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
traitim_phale

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:00

vietky minh ko dung dc..
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:04

traitim_phale đã viết:
vietky minh ko dung dc..
diễn đàn của mình có hỗ trợ bộ gõ tiếng việt. nếu vietkey của bạnkhông sử dụng được thì sử dụng bộ gõ của diễn đàn, bộ gõ đó nằm ở góc dưới cùng phía bên trái màn hình của bạn. bạn tham khảo hình sau:
 hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban 2121_b10
Khờ
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Khờ

Điểm tích lũy : 900
Lần được Thanks : 26
Nhà ở : Tổ Dân Phố I

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:09

chào mừng đến với 4rum...
chúc bạn có những kỉ niệm đẹp với 4 rum...
meoluoi__(^-~)__
Trưởng thôn
Trưởng thôn
meoluoi__(^-~)__

Điểm tích lũy : 211
Lần được Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:15

chào mừng bạ đến với gia đình phú thiện.
tham gia vui vẻ nha
traitim_phale
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
traitim_phale

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:23

ko ac ac min...vo thu rui vao bo go nhung minh van chua hieu cach go dau...
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:40

traitim_phale đã viết:
ko ac ac min...vo thu rui vao bo go nhung minh van chua hieu cach go dau...
bạn rê chuột vào chỗ BỘ GÕ click vào kiểu gõ mà bạn muốn sử dụng, còn các ký tự trong bộ gõ bạn tham khảo hình sau
 hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban 11111111
vi1tinhyeu12a5
vi1tinhyeu12a5

Điểm tích lũy : 1079
Lần được Thanks : 8
Nhà ở : phú thiện -gialai

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:47

222222 chào bạn ới 4rum chúc bạn hạnh phúc và vui vẻ cùng diễn đàn
xa_em_anh_nho
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
xa_em_anh_nho

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 176
Lần được Thanks : 1
Nhà ở : to dan phu 2...

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban EmptyFri Sep 23 2011, 12:53

hoàng hả? cho mình hỏi síu.co phải hoàng em anh tãn ko? Crying or Very sad ? hé cái tên hướng nhật có gợ cho bạn điều gì không?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban    hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban Empty

hai.....chao moi nguoi..minh lap tippic nay mong min dc lam wen voi may ban

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Mình là Lính mới!!! chào cả nhà.zô đây mong gặp đc người quen lắm
» chào cả nhà!!! người mới đây.mong đc làm quen 0.o!
» chào tất cả mọi người mem mới mong lam quen
» cháo cả nhà.mình là thành viên mới.rất mong được làm wen với tất cả các bạn
» chào cả nhà ^^! mình là mem mới
Trang 1 trong tổng số 1 trang