Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

có những lời nói mang ý xúc phạm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cunju
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
cunju

Tâm trạng : Bực bội
Điểm tích lũy : 275
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : 12a1

có những lời nói mang ý xúc phạm Empty
Bài gửiTiêu đề: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm EmptySat Sep 10 2011, 16:51

em cảm thấy diễn đàn bữa nay có một số thành viên ăn nói rất mất lịch sự , làm mất thiện cảm người đọc. diẽn đàn mình cần chấn chỉnh lại. nếu cứ có những người như zậy thì người ta sẽ nhìn vào diễn đàn mình như thế nào, liệu còn có ai muốn lên diễn đàn của mình nữa không. không nói đâu xa, hôm nay khi mới lên diẽn đàn vào đọc bài viết làm wen của pé sam , em cảm thấy bức xúc thay pesam. không hiểu người nào có thể nói ra những lời như zậy mà vẫn dc tham gia diễn đàn, đọc xong mà choáng luôn. nhất là thành viên ckip_pt
Hry_green
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Hry_green

Điểm tích lũy : 697
Lần được Thanks : 31
Nhà ở : Phu thien dis,Pleku city

Bài gửiTiêu đề: Re: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm EmptySat Sep 10 2011, 17:14

E nói đúng, 4rum mình đôi khi cũng có những bài như vậy, không hiểu vì lý do j mà họ có thể nói như vậy. Để làm xấu bộ mặt 4rum, làm cho 4rum có những hiểu lầm, nói chung đó là những hành động thiếu tích cực và ko ai chấp nhận đc. Nhưng chị muốn nói với cunju và pesam là, những cái như z ko đáng để ta quan tâm, hay suy nghĩ nhiều, họ ko có thiện ý, muốn phá hoại thì mình càng phải biết múc đích xấu đó mà ko để họ đạt đc mục đích. Chị và em cùng mọi người rất yêu mến pesam đó là sự thật.Vậy nên đừng bận tâm đến những lời nói đó. Admin và các Mod sẽ cố gắng ngăn chặn những hành vi như vậy, không để nó tiếp diễn.
https://facebook.com
pe_sam
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
Bộ trưởng bộ kế hoạch hóa
pe_sam

Tâm trạng : Cô đơn
Điểm tích lũy : 1052
Lần được Thanks : 15
Nhà ở : 12@1(2011-2012)

Bài gửiTiêu đề: Re: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm EmptySat Sep 10 2011, 18:14

tại thấy sam hiền nên mún an hiếp đây ma
cunju
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
cunju

Tâm trạng : Bực bội
Điểm tích lũy : 275
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : 12a1

Bài gửiTiêu đề: Re: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm EmptySat Sep 10 2011, 18:43

pe_sam đã viết:
tại thấy sam hiền nên mún an hiếp đây ma
uh. sam hiền như cọp ý hjhjhj
thanhphong
Thường dân
Thường dân

Điểm tích lũy : 47
Lần được Thanks : 2
Nhà ở : viet nam

Bài gửiTiêu đề: Re: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm EmptySat Sep 10 2011, 19:54

Em lập 1 topic nếu có ai đó gạ gẫm cãi nhau với em hoặc cố tình gây xích mích thì em đừng tức giận mà cãi nhau với người đó, những bài viết sai nội quy thì em tố cáo với mod hoặc với Admin để họ xử lý bài viết đó. nếu mà hai người cãi nhau thì ngang hàng với nhau mất rồi. lần sau rút kinh nghiệm pe_Sam nha!
BÉ BỰ 9x
Chủ tịch xã
Chủ tịch xã
BÉ BỰ 9x

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 255
Lần được Thanks : 3
Nhà ở : tổ dân phố 5 - phú thiện - gia lai

Bài gửiTiêu đề: Re: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm EmptyThu Oct 13 2011, 13:59

uhm người ta mun nói j thì kệ người ta mình cứ cho wa đi coi như k hề nge thấy j hết những người như thế thì oy cũng sẽ gặp những người khác nói họ như thế thui mà nên đừng có bận tâm đến những lời nói đó cho thêm đau đầu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có những lời nói mang ý xúc phạm   có những lời nói mang ý xúc phạm Empty

có những lời nói mang ý xúc phạm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Những điều nên biết về thực phẩm và đồ uống
» Gửi những người đã và đang có tình yêu mang tên người lính
» Ảnh Tham Gia của Phạm Văn Thạo (PhamThao212)
» lời sám hối muộn màng côngtu_nhagiau92
» Con gái là 1 con virut mang tên ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang