Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

VÀ TÔI SẼ........??

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
pebaby306
Trưởng thôn
Trưởng thôn
pebaby306

Tâm trạng : Hạnh phúc
Điểm tích lũy : 129
Lần được Thanks : 9
Nhà ở : Chu-A-Thai_phu thien _gl

VÀ TÔI SẼ........?? Empty
Bài gửiTiêu đề: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:08

Chủ nhật của 1 ngày buồn

Hà Nội vẫn thế, vẫn gió vẫn cái nắng 39 độ, mặt hồ gương vẫn lăn tăn từng gợn sóng và dường như trong sâu thắm trái tim tôi cũng có đôi dòng sóng gợn . Đã đc bao lâu rùi nhỉ ? 1 năm ư ?. À k phải cũng xít soát 3 năm rùi. Từng đấy thời gian cũng đã đủ để tôi lớn lên thêm chút chút nơi đất khác quê người ,nơi mà nó có thể đưa con người ta vào bất cứ dòng xoáy nào của các tệ nạn.Tôi sợ sợ mình quá ngây thơ quá khờ,quá ngốc sẽ bị nhưng danh lợi những lời nói bay bổng rao rắt vào mình . "Yêu anh nhé", 1 ng con trai đất hà thành đã nói vậy với tôi nhưng so với những lời nói mà tôi đc nghe trước thì tôi lại thấy nó thiệt buồn cười, tôi muốn cười, cười to nhưng k phải cái cười đồng ý mà là sự ngạc nhiên k tả nổi.1năm 1 tháng về trước chính a đã nói với tôi rằng "Dân tỉnh lẻ mà đòi đú"khakha . "Đú" 1 từ nhưng tôi ức làm sao chẳng biết mình đã làm j mà ng ta lại nói mình như vậy caffe. Quan ba. Karaoke tất cả những thứ đó hình như chưa 1 lần bước chân vào, vậy mà ng ta nói mình "đú". Và giờ đây a giám nói với tôi như vậy,trong đầu tôi lúc đó nghĩ "a đang nghĩ ra đấy à". Không phải gái Hà thành nhưng tôi cũng k phải là đứa con gái k có lòng tự trọng mà a muốn yêu thì yêu còn k yều thì nói ng ta như thế .......
Tôi chợt nghĩ có lẽ là cũng do mình bởi vì khi a nói tôi là "dân tỉnh lẻ" tôi chỉ ấm ức trong lòng mà k nói lại đc j ..., nên hôm nay a mới nghĩ là tôi thik a và nói thế.......?
Tôi luôn coi a ý là 1 bạn nhưng k thân vì dù j thì chúng tôi cũng học chung 1 lớp . Tôi ngồi bàn đầu con a ngồi bàn cuối,và cái thế giới mà tôi và a đang sống dường như khác biệt hoàn toàn nó quá xa xôi và k thật sự hợp với tôi .
Thế rùi hôm nay lại 1 tn vẫn 1 câu "làm người yêu anh nhé"
Tôi chợt thấy buồn khi đọc xong tn .Lần này k phải buồn cười mà là buồn vì k biết sẽ phải làm như thế nào?

Đồng ý ư ?k đc, vì tôi k yêu a

K đồng ý :

A sẽ trừng mắt lên và bắt nạt tôi cho xem lại câu nói "hay là e chê a là con trai kế toán" con trai dân kế toán đúng là tôi ghét thật.Rồi lại "E có người yêu rùi à" những câu hỏi quá riêng tư mà bất cứa ng con trai nào hỏi tôi đều k muốn trả lời...

Ngày mai thứ 2, lại lên lớp, lại phải gặp anh, thật là mệt mỏi quá. Tôi k biết sẽ phải đối mặt với a như thế nào nữa..

Giá như mà tất cả có thể theo ý mình .

Giá như a chưa từng nói j với tôi.

Giá như tôi và a không quen biết.

Và giá như có 1 người cỏ thể nói thay tôi 1 lời "tôi không yêu anh" .....!
viemtoiphainhuthe
Trưởng thôn
Trưởng thôn
viemtoiphainhuthe

Tâm trạng : Mệt mỏi
Điểm tích lũy : 190
Lần được Thanks : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:27

Yêu đi cho đời bớt khổ em ah.hehe
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Điểm tích lũy : 497
Lần được Thanks : 7
Nhà ở : rừng năm city

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:36

viemtoiphainhuthe đã viết:

éc... chắc gì yêu rùi sẽ bớt khổ.. có khi khổ hơn thì sao???
https://www.facebook.com/pages/FacebookVietnam/128076147194/#!/ho
viemtoiphainhuthe
Trưởng thôn
Trưởng thôn
viemtoiphainhuthe

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:38

Quynhon_II đã viết:

khờ thế chú.có anh ở đất Hà Thành đưa đón k thích ah?hehetui mà đc cô nào đưa đón thì chả ngu gì mà k đồng ý.kaka
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:45

Quynhon_II đã viết:

khờ thế chú.có anh ở đất Hà Thành đưa đón k thích ah?hehetui mà đc cô nào đưa đón thì chả ngu gì mà k đồng ý.kaka

anh ko nghe bạn ấy nói ak... " đồng ý ư? ko đc, vì tôi ko yêu anh"... chẳng lẽ cứ thế yêu bừa ak??
viemtoiphainhuthe
Trưởng thôn
Trưởng thôn
viemtoiphainhuthe

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:47

Quynhon_II đã viết:
Quynhon_II đã viết:

anh ko nghe bạn ấy nói ak... " đồng ý ư? ko đc, vì tôi ko yêu anh"... chẳng lẽ cứ thế yêu bừa ak??

thì cứ yêu đại đi có người đưa đón là đc roài.kaka.đâu nhất thiất phải yêu lại đâu.hehe.đúng k nào?
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:51

thì cứ yêu đại đi có người đưa đón là đc roài.kaka.đâu nhất thiất phải yêu lại đâu.hehe.đúng k nào?
yêu rùi ng ta cứ quấn lấy mình... có quen ai cũng khó.. coi chừng ế chồng à nhen...
viemtoiphainhuthe
Trưởng thôn
Trưởng thôn
viemtoiphainhuthe

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 17:56

Quynhon_II đã viết:

yêu rùi ng ta cứ quấn lấy mình... có quen ai cũng khó.. coi chừng ế chồng à nhen...

có gì mà khó khi nào chán thì goodbye.kiếm tiếp thằng khác.hehe
Quynhon_II
Chủ tịch tỉnh
Chủ tịch tỉnh
Quynhon_II

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? EmptySun Aug 28 2011, 18:01

Quynhon_II đã viết:

có gì mà khó khi nào chán thì goodbye.kiếm tiếp thằng khác.hehe
éc... nv thì khác gì lừa tình.. thật đáng buồn cho cô gái nào yêu phải anh này...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: VÀ TÔI SẼ........??   VÀ TÔI SẼ........?? Empty

VÀ TÔI SẼ........??

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang