Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.
Phú Thiện, Gia Lai
Chào mừng bạn đã đến với Phú Thiện 4rum. Bạn là công dân PT? Bạn chưa phải là thành viên? Hãy đăng ký để có thể tham gia cùng với chúng tôi và thỏa sức với không gian giao lưu, kết bạn, học tập và giải trí.

Phú Thiện, Gia Lai

Vì Một Phú Thiện Phát Triển, Hãy Đăng Nhập Mỗi Lần Vào Diễn Đàn

Trang ChínhTìm kiếmGalleryLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Bạn thấy VBB demo forum như thế nào
Cũng được đấy chứ, chúng ta có thể nâng cấp forum theo hướng này
Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. Vote_lcap0%Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Có gì hay đâu chứ, forum hiện tại vẫn tốt hơn
Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. Vote_lcap0%Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 0

Poll closed

Tác giảThông điệp
tk35
Phó thường dân
Phó thường dân

Tâm trạng : Buồn bã
Điểm tích lũy : 19
Lần được Thanks : 0
Nhà ở : ĐHSP ĐN

Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.   Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. EmptyTue Aug 23 2011, 23:17

Đây là bản vbb mình tạo đễ mọi người cùng test và cho ý kiến về việc nâng cấp diễn đàn. Đây chỉ bản mẫu tạm thời mình xây dựng để các bạn có thể thấy được các chức năng chính của mã nguồn vbb thông dụng. Còn về giao diện và các tùy biến chẳng hạn như box, banner chỉ là mẫu. Mọi người có thể đăng nhập với user và pass sau để test hết chức năng của 4rum, và sau khi test các cho ý kiến của các bạn ở đây để mình gửi cho BQT xem xét nhá. Thank all

Trích dẫn :
User: phuthien
Pass: test

Link demo 4rum: PHUTHIEN FORUM (VBB DEMO)
http://NguyênTriệu.Vn
Admin
Admin
Admin

Điểm tích lũy : 1123
Lần được Thanks : 76
Nhà ở : iake-Phú Thiện-Gia Lai

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.   Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. EmptyTue Aug 23 2011, 23:28

tk35 đã viết:
Đây là bản vbb mình tạo đễ mọi người cùng test và cho ý kiến về việc nâng cấp diễn đàn. Đây chỉ bản mẫu tạm thời mình xây dựng để các bạn có thể thấy được các chức năng chính của mã nguồn vbb thông dụng. Còn về giao diện và các tùy biến chẳng hạn như box, banner chỉ là mẫu. Mọi người có thể đăng nhập với user và pass sau để test hết chức năng của 4rum, và sau khi test các cho ý kiến của các bạn ở đây để mình gửi cho BQT xem xét nhá. Thank all

Trích dẫn :
User: phuthien
Pass: test

Link demo 4rum: [url=tk35.nhanh.info/phuthien]PHUTHIEN FORUM (VBB DEMO)[/url]
cảm ơn bạn đã có ý tốt. nhưng hiện tại diễn đàn chúng ta đang xài cũng khá ổn định rồi. tên miền và host một thời gian gần đây sẽ có thôi. vậy nên không có lý do gì để thay đổi hết. chúc bản demo của bạn ngày càng hoàn thiện hơn và phát triển theo như ý bạn muốn.
https://phuthien.forumvi.com
tk35
Phó thường dân
Phó thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.   Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. EmptyWed Aug 24 2011, 00:04

Có host nhưng vẫn hoạt động trên forumotion thì để làm gì? Domain cũng chỉ là trỏ về phuthien.forumvi.com thôi. Admin à, e chỉ là làm một bản test cho các mem xem thử về vbb chứ không có ý gì. Vì chắc chắn về lâu về dài chúng ta không thể phát triển 4rum trên forumotion này được. Nếu khả quan thì e chỉ mong vbb là một lựa chọn tốt cho diễn đàn sau này, chứ không phải là e muốn chuyễn diễn đàn sang bên đó, no no. Việc xây dựng và phát triển diễn đàn vẫn phải giao cho BQT, những người đã có tâm huyết với diễn đàn bấy lâu nay.
E cũng chỉ là một thành viên muốn đóng góp cho 4rum thôi, mong mọi người đừng hiểu nhầm Sad
tk35
Phó thường dân
Phó thường dân

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.   Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. EmptyWed Aug 24 2011, 00:09

Lúc đầu khi muốn đề cập tới vấn đề e cũng sợ điều này rồi, vì nó hơi nhạy cảm. E chỉ xin nói lại là bản demo trên chỉ là một ví dụ trực quan cho mem test về vbb và đánh giá, đóng góp cho BQT về việc nâng cấp diễn đàn sau này. Không phải là chuyển 4rum sang bên đó. Nếu điều này không mang một lợi ích gì cả thì mong BQT del topic dùm e. Thank all!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.   Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn. Empty

Mong BQT xem xét: Demo vbb forum cho việc nâng cấp diễn đàn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Về Việc Viết Tiếng Việt Có Dấu Trong Diễn Đàn
» Mẫu áo đồng phục forum + logo forum
» Thơ Về Nàng
» Hỏi bắt xe đà nẵng về daklac
» HINH ANH VE DA NANG
Trang 1 trong tổng số 1 trang